Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông pin Ingco CRHLI1601
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | CRHLI1601 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Điện thế pin | 20V |
| Tốc độ đập | 0 – 5100 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 0 – 900 vòng/ phút |
| Lực đập | 1.5J |
| Khả năng khoan bê tông tối đa | Φ16 mm |
| Tích hợp | Đèn làm việc trên máy |
| Trọng lượng | 3 kg |
| Phụ kiện | 3 mũi khoan bê tông gài |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





